เมื่อวันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2566 ดร.ฐกร พฤฒิปูรณี กรรมการและเลขานุการมูลนิธิครูดีของแผ่นดิน ร่วมแลกเปลี่ยนแนวทางการจัดการเรียนรู้ ภายใต้โครงการ Education Sandbox ร่วมกับ นายกฤดรักษ์ ปฐมฐานะกุล ผอ.โรงเรียนวัดมหาธาตุ และ โครงการ After School ร่วมกับ นางสาวคมขำ นิ่มสุวรรณ ผอ.โรงเรียนวัดมกุฏกษัตริยาราม เพื่อร่วมกันสร้างนวัตกรรมการเรียนรู้ ทักษะชีวิต สำหรับผู้เรียน
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2023/02/S__130498565-1024x768.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2023/02/S__130498567-1024x768.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2023/02/S__130498568-1024x768.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2023/02/S__130498569-1024x768.jpg)