วันที่ 8 ตุลาคม 2563 ผู้แทนมูลนิธิครูดีของแผ่นดิน นำโดย นายฐกร พฤฒิปูรณี กรรมการและเลขานุการ และเจ้าหน้าที่มูลนิธิครูดีของแผ่นดิน เข้าแสดงความยินดี กับผู้บริหารระดับสูงกระทรวงศึกษาธิการ เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่ นายธนู ขวัญเดช รองปลัดกระทรวงศึกษาธิการ และ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธนุ วงษ์จินดา รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2020/12/รูปข่าวสาร22-01-1-1024x682.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2020/12/รูปข่าวสาร22-02-1024x768.jpg)