วันนี้ (13 มกราคม 2567) มูลนิธิครูดีของแผ่นดิน ร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติกับสำนักงานลูกเสือแห่งชาติ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี และกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.) กรุงเทพฯโดยส่งมอบเครื่องดื่มชาตรามือ จำนวน 2,000 กว่าแก้ว, รองเท้า Monobo กว่า 300 คู่ พร้อมของขวัญจากผู้ใหญ่ใจดี เพื่อสร้างรอยยิ้มและเสียงหัวเราะให้กับเด็กๆ ในกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 มูลนิธิครูดีของแผ่นดิน ขอขอบคุณบริษัทต่างๆ ที่ได้สนับสนุนผลิตภัณฑ์ดังนี้1. บริษัท ชาตรามือ 1945 จํากัด2. Monobo Thailandและที่สำคัญขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี เครือข่ายครูดีของแผ่นดิน และเจ้าภาพทุกท่านที่ได้บริจาคทุนทรัพย์และมอบของขวัญแก่เด็กๆ เพื่อร่วมกันสร้างคนดีให้แผ่นดินในครั้งนี้
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419155629_762046315952135_5947845794336574827_n-682x1024.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419090652_761996372623796_5257955692105620017_n-1024x682.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419112780_762005369289563_3384094469907778224_n-768x1024.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419126805_761996875957079_1655984116573139959_n-1024x682.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419138680_761996432623790_7163021932322523714_n-1-1024x682.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419130723_761997192623714_723526984059202817_n-1024x682.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419138582_762005342622899_6307468449478606585_n-1024x461.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419138684_762005372622896_7902066371104638274_n-1024x768.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419148368_761997255957041_1279019726545751531_n-1024x682.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419163016_761996509290449_4147237973249038278_n-1024x682.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419176202_761997139290386_1575902566528477198_n-1024x682.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419179186_761996439290456_5454282780618377270_n-1024x682.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419179398_761996442623789_4414311190780107672_n-1024x682.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419182454_762005305956236_1002281320765681626_n-1024x461.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419337041_761997129290387_4271094104720655099_n-1024x682.jpg)
![](https://www.thaisuprateacher.org/wp-content/uploads/2024/01/419369822_761996595957107_5590242032965258595_n-1024x682.jpg)